Noob Clan
Welcome to Noob CLan
Noob Clan
Welcome to Noob CLan

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1. Trần Tâm
    • Adminstrator

Trần Tâm
    Adminstrator

1
    Không cần phải hứa đâu em - Shin_Admin Empty Không cần phải hứa đâu em - Shin_Admin Wed Apr 11, 2012 1:32 pm

Các bạn cùng nghe, thưởg thức và cho ý kiến giọng ca tớ nhé
    [You must be registered and logged in to see this link.]

2. tulanquan
    • Member

tulanquan

3. GreenHornet
    • Member

GreenHornet

3
    Không cần phải hứa đâu em - Shin_Admin Empty Re: Không cần phải hứa đâu em - Shin_Admin Fri Apr 13, 2012 1:57 am

phải giọng Shin thiếu gia ko đấy :affraid: ? Giống cover của ca sĩ nào thế :lol: ! Đúng là dân gian có câu: có tài thì có tật, ca hay ma nc như shit, xấu trai mà giọng ca sĩ 🤡

4. Trần Tâm
    • Adminstrator

Trần Tâm
    Adminstrator

4
    Không cần phải hứa đâu em - Shin_Admin Empty Re: Không cần phải hứa đâu em - Shin_Admin Fri Apr 13, 2012 3:37 am

GreenHornet đã viết:phải giọng Shin thiếu gia ko đấy :affraid: ? Giống cover của ca sĩ nào thế :lol: ! Đúng là dân gian có câu: có tài thì có tật, ca hay ma nc như shit, xấu trai mà giọng ca sĩ 🤡
    sax giọg ta thật mà =.= tại auto tune hơi nhìu nên nó ảo ảo thôy =.= k tin hôm nào off karaoke hát cho nghe =.=

5. Sponsored content

5
    Không cần phải hứa đâu em - Shin_Admin Empty Re: Không cần phải hứa đâu em - Shin_Admin

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]