Noob Clan
Welcome to Noob CLan
Noob Clan
Welcome to Noob CLan

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

1. ThanhHoang
    • Member

26
    Trận bóng giao hữu vì chữ......Friends. - Page 2 Empty Re: Trận bóng giao hữu vì chữ......Friends. Mon Apr 16, 2012 10:53 pm

thienthan9x đã viết:the sao khi nao vao di roi biet
    bao h thi dc choi nhi?
    khong kheo ban wa ko di dc
    Em dự định tổ chức vào tuần sau ngày ngày 29/4 - 1/5 vì mấy ngày này là cuối tuần với lễ nên mọi người sẽ rãnh rỗi thời gian. Hoặc anh em nào bận có thể úp ngày khác lên để cùng nhau tham khảo . Nào cùng nhau tung hoành trên sân cỏ thôi.

2. thienthan9x
    • Member

27
    Trận bóng giao hữu vì chữ......Friends. - Page 2 Empty Re: Trận bóng giao hữu vì chữ......Friends. Mon Apr 16, 2012 11:00 pm

ko biet may ngay do tui co dc ranh roi ko neu ranh thi tui goi cho ai day de biet dia diem ma toi nua? chu . TP ko cho nao la tui ko di toi dc mien la co dia chi ro rang heheheheheheh hoi tu tin :) :lol: ❤ 🎅 :cherry: :rendeer: :study: lol! :afro: :flower: 😢 🤡 :| :face: 🎅

3. Emracan
    • Moderators

Emracan
    Moderators

28
    Trận bóng giao hữu vì chữ......Friends. - Page 2 Empty Re: Trận bóng giao hữu vì chữ......Friends. Wed Apr 25, 2012 5:47 pm

up lên cho anh em chuẩn bị nào.. :bball:

4. Sponsored content

29
    Trận bóng giao hữu vì chữ......Friends. - Page 2 Empty Re: Trận bóng giao hữu vì chữ......Friends.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2