Noob Clan
Welcome to Noob CLan
Noob Clan
Welcome to Noob CLan

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1. Mimic
    • Member

Mimic

1
    Tam Biet Friends Clan !!!!! Empty Tam Biet Friends Clan !!!!! Sun May 20, 2012 11:23 pm

Lời đầu tiên xin chào Đẹptrai và Clan Thân yêu :D . Mình có 1 lý do mà trước khi đc chụp vào Clan đã nói với Đẹptrai rùi, thời gian qua ở Clan mình đã hiểu đc rất nhiều điều về Clan, đúng như cái tên Friends mọi người rất thân thiện và giúp đỡ mình rất nhiều và cái chính là thời gian ở Clan rất vui vẻ. Mình xin phép out Clan để lập Clan mới. Chắc mới đầu thì cuối tuần mình sẽ out Clan vào để đi công thành cùng clan rùi lại về. Lần nữa xin cảm ơn đến tất cả Clan đặc biệt là Đẹptrai, SainKnight, Burin:D Xin Chúc Clan Thành Công và măy mắn cả game và ngoài đời nữa. Gặp cao thủ đừng quên cao thủ naz'. :D

2. DepTraiKoDoiThu
    • Adminstrator

DepTraiKoDoiThu
    Adminstrator

2
    Tam Biet Friends Clan !!!!! Empty Re: Tam Biet Friends Clan !!!!! Mon May 21, 2012 12:32 am

Vâng, Friends Clan rất vui khi được bác Khoai qua giúp sức từ TheOne !

Đã từ rất lâu rồi, từ khi nào không biết, gia đình bác Khoai gồm ChaneL, Rider, NIC, CuLaOk, Mimic , đã trở thành một nhóm thành viên thân thiết chứ không phải chỉ là liên minh giúp sức như khi em mời bác ...

Cuộc vui nào, rồi cũng đến lúc phải tàn ! Em thích bác, ở lý tưởng và cách sống, bác có lý tưởng của mình, vậy nên khi bác tiếp tục nuôi và thực hiện nó, em và các thành viên đại gia đình Friends Clan luôn ủng hộ hết mình .

Xét về khía cạnh tình hình chung của sever, thì việc ra đời và hình thành thêm Clan, đó một bước tiến tích cực của AmazingPT, APT cần thêm nhiều Clan nữa, cho những cuộc gặp mặt chạm trán nhau thêm phần gây cấn !

Vì lẽ đó, hôm nay đây, YeuHaiDuong - một hãng bánh đậu xanh mới , ra đời ....

DepTrai mong rằng, YeuHaiDuong và Friends, tuy 2 mà một, và chúng ta, vẫn sẽ chơi hết sức, sống hết mình - Vì một niềm đam mê cháy bổng ...

Chúng ta là những người bạn ...

Friends Clan trân trọng !

3. [apple]
    • Member

[apple]

3
    Tam Biet Friends Clan !!!!! Empty Re: Tam Biet Friends Clan !!!!! Mon May 21, 2012 8:52 am

Ta chia tay đi :|

4. DepTraiKoDoiThu
    • Adminstrator

DepTraiKoDoiThu
    Adminstrator

4
    Tam Biet Friends Clan !!!!! Empty Re: Tam Biet Friends Clan !!!!! Mon May 21, 2012 10:17 am

[apple] đã viết:Ta chia tay đi :|
    Ok mình chia tay ! :pirat:

5. Sponsored content

5
    Tam Biet Friends Clan !!!!! Empty Re: Tam Biet Friends Clan !!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]